13 November 2009

വായനക്കൂട്ടം ശിശുദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു

chacha-nehru-childrens-dayദുബായ് : കുട്ടികള്‍ സ്നേഹപൂര്‍വ്വം ചാച്ചാ നെഹ്രു എന്ന് വിളിക്കുന്ന രാഷ്ട്ര ശില്‍പ്പിയായ പണ്ഡിറ്റ് ജവഹര്‍ ലാല്‍ നെഹ്രുവിന്റെ 120-‍ാം ജന്മ ദിനമായ നവംബര്‍ 14ന് ദുബായ് വായനക്കൂട്ടം (കേരള റീഡേഴ്‌സ് ആന്‍ഡ് റൈറ്റേഴ്‌സ് സര്‍ക്കിള്‍), അഖിലേന്ത്യാ സ്ത്രീധന വിരുദ്ധ മുന്നേറ്റം, സ്വതന്ത്ര പത്രികയായ സലഫി ടൈംസ് (www.salafitimes.com) എന്നീ കൂട്ടയ്മകള്‍ സംയുക്തമായി ശിശുദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു. നവംബര്‍ 14 ശനിയാഴ്‌ച്ച വൈകീട്ട് 7 മണിക്ക് ദുബായ് ദെയ്‌റയിലെ കെ. എം. സി. സി. ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ വെച്ചാണ് പരിപാടി നടത്തുന്നത്. സലഫി ടൈംസ് രജത ജൂബിലി യോടനുബന്ധിച്ച് വായനാ വര്‍ഷം ആചരിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് പ്രസ്തുത ആഘോഷം.
 
ചങ്ങാരപ്പിള്ളി നാരായണന്‍ പോറ്റി സ്മാരക പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആല്‍ബര്‍ട്ട് അലക്സ്, ചിരന്തന മാധ്യമ പുരസ്കാര ജേതാക്കളായ ജലീല്‍ പട്ടാമ്പി, ഫൈസല്‍ ബിന്‍ അഹമ്മദ് എന്നിവര്‍ക്ക് ഇതോടനുബന്ധിച്ച് സ്വീകരണവും നല്‍കുന്നതാണ്.
 
കഴിഞ്ഞ 40 വര്‍ഷമായി മാധ്യമ, സാമൂഹിക, സാംസ്കാരിക രംഗത്തെ പ്രവര്‍ത്തന മികവിന് നല്‍കി വരുന്ന സഹൃദയ പുരസ്കാരങ്ങളില്‍, പരിസ്ഥിതി പത്ര പ്രവര്‍ത്തന രംഗത്തെ മികച്ച പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുള്ള പുരസ്കാരം ലഭിച്ച e പത്രം കോളമിസ്റ്റും, പ്രമുഖ പ്രവാസി പരിസ്ഥിതി പ്രവര്‍ത്തകനുമായ ഫൈസല്‍ ബാവക്കുള്ള പുരസ്കാരവും ചടങ്ങില്‍ സമ്മാനിക്കും.
 

ഇന്ത്യന്‍ ഇസ്ലാഹി സെന്റര്‍ പ്രസിഡണ്ട് എ. പി. അബ്ദുള്‍ സമദ് സംഗമം ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്യും. മുന്‍ പബ്ലിക്ക് പ്രോസിക്യൂട്ടറും, കോഴിക്കോട് ജില്ലാ ശിശു ക്ഷേമ സമിതിയുടെ മുന്‍ ചെയര്‍മാനും ആയിരുന്ന അഡ്വ. മുഹമ്മദ് സാജിദ് പി. ഐക്യ രാഷ്ട്ര സഭാ ബാലാവകാശ പ്രഖ്യാപന പത്രിക യെ കുറിച്ച് മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തും.
 
കഴിഞ്ഞ ദിവസം ദുബായ് പോലീസിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ദുബായില്‍ വെച്ചു നടന്ന അന്താരാഷ്ട്ര സ്പോര്‍ട്ട്സ് സെമിനാറില്‍ ഇന്ത്യയില്‍ നിന്നും പങ്കെടുത്ത് സംസാരിച്ച ഒരേ ഒരു പ്രതിനിധി ആണ് അഡ്വ. മുഹമ്മദ് സാജിദ് പി.
 
മാധ്യമ, സാമൂഹ്യ, സാംസ്ക്കാരിക രംഗത്തെ പ്രമുഖര്‍ ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുക്കും. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ജനറല്‍ കണ്‍‌വീനര്‍ ബഷീര്‍ മാമ്പ്രയുമായി 050 9487669 എന്ന നമ്പറില്‍ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.
 
- ജബ്ബാരി കെ.എ., ദുബായ് കറസ്പോണ്ടന്റ്
 
 

Labels:

  - ജെ. എസ്.    

0അഭിപ്രായങ്ങള്‍ (+/-)
Links to this post

0 Comments:

Post a Comment

Links to this post:

« ആദ്യ പേജിലേക്ക്

ആര്‍ക്കൈവ്സ്

ePathram Pacha
ePathram Magazine

ബുക്ക് റിപബ്ലിക് - e പത്രം പിന്തുണക്കുന്ന വെബ് സൈറ്റ്
dubaieasy - e പത്രം പിന്തുണക്കുന്ന വെബ് സൈറ്റ്

Click here to download Malayalam fonts
Click here to download Malayalam fontsസ്വകാര്യതാ നയം | സംഘടനാ വിവരങ്ങള്‍ | പരസ്യ സഹായി | പത്രാധിപര്‍

© e പത്രം 2010

വാര്‍ത്തകള്‍

പ്രധാന വാര്‍ത്തകള്‍
പ്രാദേശിക വാര്‍ത്തകള്‍
സിറ്റിസണ്‍ ജേണലിസം
വിനോദം, സിനിമ
ബിസിനസ്സ് വാര്‍ത്തകള്‍

News in English

 

കലാ സാഹിത്യം

ലേഖനങ്ങള്‍
കവിതകള്‍
കഥകള്‍
അനുഭവങ്ങള്‍

 

മഞ്ഞ (മാഗസിന്‍)

കവിതകള്‍
ചിത്രകല
അഭിമുഖം
കഥകള്‍
കുറിപ്പുകള്‍
മരമെഴുതുന്നത്

കോളംസ്

 

പച്ച (പരിസ്ഥിതി)

മറ്റ് പംക്തികള്‍

ചരമം
ഹെല്പ് ഡെസ്ക്
ബൂലോഗം
കാര്‍ട്ടൂണ്‍
വെബ്ബന്നൂരില്‍ കണ്ടത്
വായനക്കാര്‍ പറഞ്ഞത്